Trường Trung Học Phổ Thông Số 1 Sơn Tịnh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trường Trung Học Phổ Thông Số 1 Sơn Tịnh

Chào Mừng Bạn Đến Với Tập Thể Lớp 12ba12. Chúc bạn Vui Vẻ

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!!   Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! I_icon_minitimeThu Dec 15, 2011 9:28 pm

[You must be registered and logged in to see this link.]
bounce bom farao study afro What a Face Razz Basketball sunny farao scratch Very Happy pale alien confused affraid Crying or Very sad bom
Ku hảo zới chung quá bá đạo mất rùi akakakak[b]

Được sửa bởi Admin ngày Sun Dec 18, 2011 6:33 pm; sửa lần 1.
https://12ba12.forumvi.com
ngoxuan_yt2
Anh Hùng
Anh Hùng

Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!!   Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! I_icon_minitimeThu Dec 15, 2011 10:05 pm

ban hao khieu gợi wa hi?hehe.ma cai un in j đo mua hay sao za?
NuocMat_PTITHCM
Minh Chủ
Minh Chủ
NuocMat_PTITHCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!!   Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! I_icon_minitimeThu Dec 15, 2011 10:35 pm

ngoxuan_yt2 đã viết:
ban hao khieu gợi wa hi?hehe.ma cai un in j đo mua hay sao za?
[b]không đâu xuân, bọn nó tự làm đó, chắc lại lên kế hoachj dụ gái chứ gì, nghi lắm hihihihi
KhacDiep_CDBK
Anh Hùng
Anh Hùng
KhacDiep_CDBK

Bài gửiTiêu đề: gấu bk   Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! I_icon_minitimeSat Dec 17, 2011 10:13 pm

ối, nó hỏi vậy là tui biết câu típ theo nó định nói rồi, lo cất dấu ở đâu cho kĩ kĩ đi. mà chú hảo với chú chung ở trong nhà vệ sinh công cộng à, sao ngủ cũng phải bịt khẩu trang. chú hải ở gần đó hả, zay là cũng trong wc luôn. hâhhâh
NuocMat_PTITHCM
Minh Chủ
Minh Chủ
NuocMat_PTITHCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!!   Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! I_icon_minitimeSat Dec 17, 2011 11:06 pm

KhacDiep_CDBK đã viết:
ối, nó hỏi vậy là tui biết câu típ theo nó định nói rồi, lo cất dấu ở đâu cho kĩ kĩ đi. mà chú hảo với chú chung ở trong nhà vệ sinh công cộng à, sao ngủ cũng phải bịt khẩu trang. chú hải ở gần đó hả, zay là cũng trong wc luôn. hâhhâh
đứa nào sam kiu anh gần WC thế. chắc nó vừa ngủ vừa thả boom đó điệp hihi
BaoThoa_CDKT
Hiệp Khách
Hiệp Khách

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!!   Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Dec 18, 2011 9:00 am

woa co kai hinh ban h ko mat quan ha What a Face
NuocMat_PTITHCM
Minh Chủ
Minh Chủ
NuocMat_PTITHCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!!   Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Dec 18, 2011 10:56 am

BaoThoa_CDKT đã viết:
woa co kai hinh ban h ko mat quan ha What a Face
Trích dẫn :
kaka bé thoa thích hàng lạ nghen. thích thì tui chạy lên phòng ku hảo chụp cho 1 tấm tối về ôm ngủ. mà yêu cầu bạn thoa dùng tiếng việt có dấu nha, từ ngữ tiếng việt phong phú quá + zới cái đầu phong phú của lớp mình = loạn hihihihihi Sleep
BaoThoa_CDKT
Hiệp Khách
Hiệp Khách

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!!   Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Dec 18, 2011 5:30 pm

eh tet ze nho dem theo kaj un in do cho ban t nge
NuocMat_PTITHCM
Minh Chủ
Minh Chủ
NuocMat_PTITHCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!!   Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Dec 18, 2011 6:14 pm

BaoThoa_CDKT đã viết:
eh tet ze nho dem theo kaj un in do cho ban t nge
cái đó nó làm tặng ngưoì yêu thì phải, đụng zô nó đnáh chết. thích thì tao làm tặng cho cái nak, 500k ok
KhacDiep_CDBK
Anh Hùng
Anh Hùng
KhacDiep_CDBK

Bài gửiTiêu đề: gấu bk   Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Dec 18, 2011 9:42 pm

tặng mà đòi tiền hả ku, bậy bạ quá. bán anh 10k anh cũng hoogn mua, mua làm éo gì Mad
NuocMat_PTITHCM
Minh Chủ
Minh Chủ
NuocMat_PTITHCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!!   Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! I_icon_minitimeMon Dec 19, 2011 12:23 am

KhacDiep_CDBK đã viết:
tặng mà đòi tiền hả ku, bậy bạ quá. bán anh 10k anh cũng hoogn mua, mua làm éo gì Mad
không đâu ku, cái đó zới 1 số người thì không là gì nhưng zới 1 ít người còn lại thì cả 1 tấm lòng đó, tao cũng định làm 1 cái tặng nhưng chắc không khả thi cho lắm. đang suy nghĩ AE cho cái ý kiến nha
KhacDiep_CDBK
Anh Hùng
Anh Hùng
KhacDiep_CDBK

Bài gửiTiêu đề: gấu bk   Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Dec 20, 2011 3:06 pm

suy nghĩ cái cc, cả tuần nay đau răng sốt mệt quá ba má ơi. sắp thi mà chơi ác không
NuocMat_PTITHCM
Minh Chủ
Minh Chủ
NuocMat_PTITHCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!!   Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 21, 2011 9:28 pm

KhacDiep_CDBK đã viết:
suy nghĩ cái cc, cả tuần nay đau răng sốt mệt quá ba má ơi. sắp thi mà chơi ác không
có nên làm 1 cái tặng em không điệp, đang suy nghic cho cái ý kiến đi
KhacDiep_CDBK
Anh Hùng
Anh Hùng
KhacDiep_CDBK

Bài gửiTiêu đề: gấu bk   Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! I_icon_minitimeThu Dec 22, 2011 3:09 pm

anh rút khỏi tình trường rồi hihi. nhưng chú muốn thì anh nói. thời đại nay cái gì lợi mình mowssi làm. chú nghĩ đi chú là tặng nó thì chú đc gì. nó sẽ nghĩ là 3 lát thôi. chân tình của chú đôi khi là trò cười của họ. thôi chú quên đi
BaoThoa_CDKT
Hiệp Khách
Hiệp Khách

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!!   Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! I_icon_minitimeFri Dec 23, 2011 9:31 pm

bay Razz
BaoThoa_CDKT
Hiệp Khách
Hiệp Khách

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!!   Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! I_icon_minitimeFri Dec 23, 2011 9:32 pm

w nj dau rsng choi j
Razz nua
NuocMat_PTITHCM
Minh Chủ
Minh Chủ
NuocMat_PTITHCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!!   Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! I_icon_minitimeSat Dec 24, 2011 12:45 am

KhacDiep_CDBK đã viết:
anh rút khỏi tình trường rồi hihi. nhưng chú muốn thì anh nói. thời đại nay cái gì lợi mình mowssi làm. chú nghĩ đi chú là tặng nó thì chú đc gì. nó sẽ nghĩ là 3 lát thôi. chân tình của chú đôi khi là trò cười của họ. thôi chú quên đi
hihihi chú điệp dc cái nói đúng ko ak, anh cũng đang đói nak hichic
KhacDiep_CDBK
Anh Hùng
Anh Hùng
KhacDiep_CDBK

Bài gửiTiêu đề: gấu bk   Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Dec 27, 2011 10:29 pm

vãi cả luyện, anh lúc nào chả đúng.
NuocMat_PTITHCM
Minh Chủ
Minh Chủ
NuocMat_PTITHCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!!   Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 28, 2011 12:00 am

KhacDiep_CDBK đã viết:
vãi cả luyện, anh lúc nào chả đúng.
quên đi, tự sướng ak, anh mới khen có 1 câu mà nhảy lên rùi kìa
BaoThoa_CDKT
Hiệp Khách
Hiệp Khách

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!!   Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! I_icon_minitimeFri Dec 30, 2011 7:33 pm

w ak ho noi vl chu ai noi toat nhu w
NuocMat_PTITHCM
Minh Chủ
Minh Chủ
NuocMat_PTITHCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!!   Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! I_icon_minitimeWed Jan 04, 2012 6:10 pm

BaoThoa_CDKT đã viết:
w ak ho noi vl chu ai noi toat nhu w
dùng như thèn điệp kìa cô nương, vl còn nghĩa khác đó cô nương
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!!   Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!! I_icon_minitime

Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» hinh cuc dep nek!
» hình zui zui
» hình độc,xem và bình luận!
» Hình Ảnh Ăn Chơi Cuả Cánh Đà Nẵng Nak hihihihii
» Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!!