Trường Trung Học Phổ Thông Số 1 Sơn Tịnh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trường Trung Học Phổ Thông Số 1 Sơn Tịnh

Chào Mừng Bạn Đến Với Tập Thể Lớp 12ba12. Chúc bạn Vui Vẻ

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!!   Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!! I_icon_minitimeThu Dec 15, 2011 10:02 pm

[You must be registered and logged in to see this link.]
đây là CLB mình đầu quân trước tiên trong tổng 13 CLB có trong trường, sắp tới CLb IT ra mắt thì mình còn có khả năng học hỏi cao hơn nữa, forum này chỉ có nước đi lên thui, mong là AE xem forum này như ngôi nhà cho chúng ta tụ họp nha[b][b]
https://12ba12.forumvi.com
ngoxuan_yt2
Anh Hùng
Anh Hùng

Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!!   Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!! I_icon_minitimeThu Dec 15, 2011 10:08 pm

gum wa ze!!!!!!!!!
NuocMat_PTITHCM
Minh Chủ
Minh Chủ
NuocMat_PTITHCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!!   Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!! I_icon_minitimeThu Dec 15, 2011 10:34 pm

ngoxuan_yt2 đã viết:
gum wa ze!!!!!!!!!
gớm gì cô nương hihihihii
KhacDiep_CDBK
Anh Hùng
Anh Hùng
KhacDiep_CDBK

Bài gửiTiêu đề: gấu bk   Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!! I_icon_minitimeSat Dec 17, 2011 10:15 pm

nó hông có mắt á mà, tự nhiên kêu gứm. ôi lạy chúa, mấy em ngon vãi luyện.hihi. cho anh xin số 1 con ngen chú hải
NuocMat_PTITHCM
Minh Chủ
Minh Chủ
NuocMat_PTITHCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!!   Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!! I_icon_minitimeSat Dec 17, 2011 11:00 pm

KhacDiep_CDBK đã viết:
nó hông có mắt á mà, tự nhiên kêu gứm. ôi lạy chúa, mấy em ngon vãi luyện.hihi. cho anh xin số 1 con ngen chú hải
Tin mừng vì mình là nhóm trưởng nên sdt gái nhiều quá không lưu hết nổi, tin buồn là không có đứa nào đồng ý cho ku điệp lấy sdt hết hahahahaha
BaoThoa_CDKT
Hiệp Khách
Hiệp Khách

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!!   Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!! I_icon_minitimeSun Dec 18, 2011 9:03 am

wa gom Laughing
KhacDiep_CDBK
Anh Hùng
Anh Hùng
KhacDiep_CDBK

Bài gửiTiêu đề: gấu bk   Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!! I_icon_minitimeSun Dec 18, 2011 10:12 am

lợn cưới áo mới hả chú hải, có cần khoe mình là nhóm trưởng đâu, he he, chú giữ đó mà sống tới già đi, anh éo cần
NuocMat_PTITHCM
Minh Chủ
Minh Chủ
NuocMat_PTITHCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!!   Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!! I_icon_minitimeSun Dec 18, 2011 11:00 am

KhacDiep_CDBK đã viết:
lợn cưới áo mới hả chú hải, có cần khoe mình là nhóm trưởng đâu, he he, chú giữ đó mà sống tới già đi, anh éo cần
nhóm trưởn thật tuyệt nói gì bọn con gái nghe hết, sướng quá đi mất hihihihi chú không lấy thì để anh xài 1 mình vậy, thanks Very Happy
BaoThoa_CDKT
Hiệp Khách
Hiệp Khách

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!!   Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!! I_icon_minitimeFri Dec 30, 2011 7:29 pm

seo mì nổ wa hải ah
ngoxuan_yt2
Anh Hùng
Anh Hùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!!   Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!! I_icon_minitimeFri Dec 30, 2011 8:08 pm

chac noi xong no banh xác no ra lun wa.hihi
NuocMat_PTITHCM
Minh Chủ
Minh Chủ
NuocMat_PTITHCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!!   Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!! I_icon_minitimeFri Dec 30, 2011 10:14 pm

[b]rất tiếc 2 cô nương ak, sự thật nó thường hay phủ phàn như thế đó. ôi cái sự thật đẹp đẽ, quá tuyệt vời. thui không nói nữa chứ nói nữa thèn điệp nó ghen tị hahahaha
KhacDiep_CDBK
Anh Hùng
Anh Hùng
KhacDiep_CDBK

Bài gửiTiêu đề: gấu bk   Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!! I_icon_minitimeTue Jan 03, 2012 2:22 pm

chú cứ nói xấu anh không, chú muốn thì ra đây, 150k, anh cho chú chết luôn.hahaha. rẽ mà chú
BaoThoa_CDKT
Hiệp Khách
Hiệp Khách

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!!   Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!! I_icon_minitimeWed Jan 04, 2012 4:57 pm

tiền thì ko có hot kai đàu tocf ma chanh,ko co tin de no hot kai dau e so lun.kakaaaaaaaaaaaaaaaa
NuocMat_PTITHCM
Minh Chủ
Minh Chủ
NuocMat_PTITHCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!!   Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!! I_icon_minitimeWed Jan 04, 2012 6:04 pm

có chúng ý nghĩ nha thoa, 150k thì không khó để đi em ak, nhưng không may nó dính 1 phasg là đời em xong luôn. cái đó thì lâu dài mà sao lại phải làm 1 lần rùi ra đi mãi mãi thế kakaka, tưởng trpng này không có hả 100k chứ mấy hihihihi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!!   Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!! I_icon_minitime

Hình Ảnh Dã Ngoại tập Huấn Tại công Viên Hoàng Văn Thụ của CLB Kết Nối Mà Mình Đang Đầu Quân nak. Nằm Trong BTC Mới Ghê Chứ !!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chút ngẫu hứng ở công viên 29/3,đà nẵng
» chút ngẫu hứng ở công viên 29/3,đà nẵng
» cao đẳng y tế 2
» Ngôi Nhà pé Nhỏ Của Ku Chung Zới Hảo, Hình Như Làm Hàng Để Dụ Em Nào Thì Phải !!!!!!!!!
» hinh cuc dep nek!